Häcken Malmö FF
2,05
3,60
3,30
Mandante · Häcken
Marcados 13 · sofridos 19
| Faixa | Marcou | % | Sofreu | % |
|---|---|---|---|---|
| 00-15 | 0 | 0,0% | 3 | 15,8% |
| 16-30 | 2 | 15,4% | 3 | 15,8% |
| 31-45+ | 2 | 15,4% | 4 | 21,1% |
| 46-60 | 3 | 23,1% | 2 | 10,5% |
| 61-75 | 3 | 23,1% | 2 | 10,5% |
| 76-90+ | 3 | 23,1% | 5 | 26,3% |
Visitante · Malmö FF
Marcados 18 · sofridos 11
| Faixa | Marcou | % | Sofreu | % |
|---|---|---|---|---|
| 00-15 | 3 | 16,7% | 1 | 9,1% |
| 16-30 | 3 | 16,7% | 2 | 18,2% |
| 31-45+ | 5 | 27,8% | 0 | 0,0% |
| 46-60 | 1 | 5,6% | 2 | 18,2% |
| 61-75 | 5 | 27,8% | 3 | 27,3% |
| 76-90+ | 1 | 5,6% | 3 | 27,3% |